ಚುನಾವಣೆ ಘೋಷಣೆಯಾದ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಫಸ್ಟ್ ಲಿಸ್ಟ್ ರೆಡಿ : ಎಕ್ಸ್ ಕ್ಲೂಸೀವ್ ಡಿಟೇಲ್ಸ್

772

ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಭವನೀಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಮೊದಲ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

  1. ಶಿಕಾರಿಪುರ- ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ
  2. ಹುಬ್ಬಳಿ ಧಾರವಾಡ ಸೆಂಟ್ರಲ್ – ಜಗದೀಶ್ ಶೆಟ್ಟರ್
  3. ಪದ್ಮನಾಭನಗರ- ಆರ್.ಅಶೋಕ್
  4. ಅಥಣಿ – ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ ಸವದಿ
  5. ಅರಬಾವಿ- ಬಾಲಚಂದ್ರ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
  6. ನಿಪ್ಪಾಣಿ- ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆ
  7. ಬೈಲಹೊಂಗಲ- ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಪಾಟೀಲ್
  8. ಸವದತ್ತಿ- ಆನಂದ್ ಮಾಮನಿ
  9. ಬೆಳಗಾವಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಸಂಜಯ್ ಪಾಟೀಲ್
  10. ಕಾಗವಾಡ- ಭರಮಗೌಡ ಕಾಗೆ
  11. ಹುಕ್ಕೇರಿ- ಉಮೇಶ್ ಕತ್ತಿ
  12. ಕುಡಚಿ- ಪಿ.ರಾಜೀವ್
  13. ರಾಯಭಾಗ- ಧುರ್ಯೋಧನ ಐಹೊಳೆ
  14. ಮುಧೋಳ- ಗೋವಿಂದ ಕಾರಜೋಳ
  15. ಬೀಳಗಿ- ಮುರುಗೇಶ್ ನಿರಾಣಿ
  16. ಔರಾದ್ – ಪ್ರಭು ಚವ್ಹಾಣ್
  17. ಸಿಂದಗಿ- ರಮೇಶ್ ಭೂಸನೂರು
  18. ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ದಕ್ಷಿಣ- ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ಪಾಟೀಲ್ ರೇವೂರ್
  19. ದೇವದುರ್ಗ- ಶಿವನಗೌಡ ನಾಯಕ್
  20. ರಾಯಚೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ- ತಿಪ್ಪರಾಜು
  21. ರಾಯಚೂರು ನಗರ – ಡಾ.ಶಿವರಾಜ್ ಪಾಟೀಲ್
  22. ಲಿಂಗಸಗೂರು- ಮಾನಪ್ಪ ವಜ್ಜಲ್
  23. ಶಿಗ್ಗಾಂವ್ – ಬಸವರಾಜ್ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ
  24. ಕುಷ್ಟಗಿ- ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
  25. ಕಂಪ್ಲಿ- ಸುರೇಶ್ ಬಾಬು
  26. ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು- ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ
  27. ಚಿತ್ರದುರ್ಗ- ತಿಪ್ಪಾರೆಡ್ಡಿ
  28. ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ- ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ
  29. ಕೆಜಿಎಫ್ – ಸಂಪಂಗಿ
  30. ಮಾಲೂರು- ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ
  31. ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ- ಸಿ.ಪಿ.ಯೋಗೇಶ್ವರ್
  32. ಕಾರ್ಕಳ- ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್
  33. ಶೃಂಗೇರಿ- ಜೀವರಾಜ್
  34. ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು- ಸಿ.ಟಿ.ರವಿ
  35. ಶಿರಸಿ- ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ ಹೆಗಡೆ ಕಾಗೇರಿ
  36. ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಪಶ್ಚಿಮ – ಅರವಿಂದ್ ಬೆಲ್ಲದ್
  37. ಹಿರೇಕೆರೂರು – ಯು.ಬಿ.ಬಣಕಾರ್
  38. ಕುಂದಾಪುರ – ಹಾಲಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ
  39. ಸೊರಬ- ಕುಮಾರ್ ಬಂಗಾರಪ್ಪ
  40. ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ – ಎ.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್ ನಡಹಳ್ಳಿ
  41. ಬಬಲೇಶ್ವರ – ವಿಜುಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
  42. ಹೊನ್ನಾಳಿ- ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ
  43. ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ – ಸಿ.ಅಶ್ವಥ್ ನಾರಾಯಣ್
  44. ದಾಸರಹಳ್ಳಿ- ಮುನಿರಾಜ್
  45. ಬಸವನಗುಡಿ – ರವಿಸುಬ್ರಮಣ್ಯ
  46. ರಾಜಾಜಿನಗರ – ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್
  47. ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ- ಸತೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
  48. ಸಿ.ವಿ.ರಾಮನ್ ನಗರ- ರಘು
  49. ಜಯನಗರ – ವಿಜಯಕುಮಾರ್
  50. ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ – ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
  51. ಶಿವಾಜಿನಗರ – ಕಟ್ಟಾ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ನಾಯ್ಡು
  52. ಹೆಬ್ಬಾಳ- ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
  53. ಯಲಹಂಕ – ಎಸ್.ಆರ್.ವಿಶ್ವನಾಥ್
  54. ಮಹದೇವಪುರ- ಅರವಿಂದ ಲಿಂಬಾವಳಿ
  55. ಸುಳ್ಯ- ಎಸ್. ಅಂಗಾರ
  56. ಶಹಾಪುರ- ಗುರುಪಾಟೀಲ್
  57. ಸುರಪುರ- ರಾಜೂಗೌಡ
  58. ಆನೇಕಲ್ – ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
  59. ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ ನಂಜುಂಡೇಗೌಡ
  60. ಹನೂರು- ಪ್ರೀತಂ
  61. ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ – ಜಿ.ಎನ್.ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ
  62. ಹರಪನಹಳ್ಳಿ – ಕರುಣಾಕರ ರೆಡ್ಡಿ
  63. ನವಲಗುಂದ – ಶಂಕರಪಾಟೀಲ್ ಮುನೇನಕೊಪ್
  64. ಹಾನಗಲ್ – ಸಿ.ಎಂ.ಉದಾಸಿ
  65. ನರಗುಂದ – ಸಿ.ಸಿ.ಪಾಟೀಲ್
  66. ಬಾಗಲಕೋಟೆ – ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತಿಮಠ
  67. ಚನ್ನಗಿರಿ- ಮಾಡಾಳು ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
  68. ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ- ಗಾಲಿ ಸೋಮಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ
  69. ತಿಪಟೂರು- ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್
  70. ಜಗಳೂರು – ರಾಮಚಂದ್ರ
  71. ಹೊಸಪೇಟೆ – ಗವಿಯಪ್ಪ
  72. ತೇರದಾಳ – ಸಿದ್ದು ಸವದಿ
  73. ಚಿಂಚೋಳ್ಳಿ – ಸುನೀಲ್ ವಲ್ಯಾಪುರೆ
  74. ಕುಮಟಾ – ದಿನಕರ ಶೆಟ್ಟಿ
  75. ಭಟ್ಕಳ – ಜೆ.ಡಿ.ನಾಯಕ್
  76. ಹುನಗುಂದ – ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
  77. ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ- ಅರಗ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ
  78. ಸಿರಗುಪ್ಪ – ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ
  79. ಮೂಡಿಗೆರೆ ಎಂ.ಪಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ